THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Kích thước
| Đường kính lỗ | 20 mm |
| Đường kính ngoài | 35 mm |
| Chiều rộng, vòng trong | 16 mm |
| Chiều rộng, vòng ngoài | 12 mm |
Hiệu suất
| Tốc độ tham khảo | 30 r/min |
| Tốc độ giới hạn | 146 r/min |
Tính năng
| Kết hợp bề mặt tiếp xúc trượt | Thép/thép, tiêu chuẩn |
| Vật liệu, vòng trong | Thép vòng bi |
| Vật liệu, vòng ngoài | Thép vòng bi |
| Bảo dưỡng | Cần phải tái bôi trơn |
| Khe hở trong hướng kính | CN |
| Làm kín | Phớt chặn cả hai bên |
| Phương tiện để tái bôi trơn | Có |





