THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Kích thước
| Đường kính trục | 45 mm |
| Đường kính lỗ gối đỡ | 72 mm |
| Chiều rộng phớt | 8 mm |
Tính năng
| Kiểu thiết kế | HMSA10 |
| Môi phụ | Có |
| Vật liệu môi phớt | Cao su fluoro (FKM) |
| Loại đường kính ngoài | Được gia cường bằng kim loại và cao su |
| Hệ thống đơn vị | Hệ mét |
Hiệu suất
| Tốc độ giới hạn | 10 200 r/min |
| Nhiệt độ làm việc tối đa | 200 °C |
| Nhiệt độ làm việc tối thiểu | -25 °C |
| Tốc độ dài cho phép | 24 m/s |
| Tốc độ quay | 10 200 r/min |











