THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Kích thước
| Đường kính lỗ của bộ ổ kim | 40 mm |
| Đường kính ngoài | 80 mm |
| Chiều rộng | 18 mm |
Hiệu suất
| Tải trọng động cơ bản danh định | 62 kN |
| Tải trọng tĩnh cơ bản danh định | 53 kN |
| Tốc độ tham khảo | 9 500 r/min |
| Tốc độ giới hạn | 11 000 r/min |
Tính năng
| Bộ phận ổ bi | Ổ côn đồng bộ |
| Khả năng chịu dịch chuyển hướng trục | Không có |
| Số dòng | 1 |
| Phương tiện để định vị, vòng ngoài của vòng bi | Không có |
| Loại lỗ | Hình trụ |
| Vòng cách | Phi kim |
| Số lượng mặt bích, vòng ngoài | 2 |
| Số lượng mặt bích, vòng trong | 1 |
| Vai lắp lỏng | Vai lắp lỏng của vòng trong |
| Khe hở trong hướng kính | CN |
| Cấp dung sai | Tiêu chuẩn |
| Lớp mạ | Không có |
| Làm kín | Không có |
| Mỡ bôi trơn | Không có |
| Phương tiện để tái bôi trơn | Không có |
| Indicative carbon footprint for new product | 1.4 kg CO2e |






