THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Kích thước
| Đường kính lỗ của bộ ổ kim | 40 mm |
| Đường kính ngoài | 62 mm |
| Chiều rộng | 40 mm |
Hiệu suất
| Tải trọng động cơ bản danh định | 76.5 kN |
| Tải trọng tĩnh cơ bản danh định | 125 kN |
| Tốc độ tham khảo | 8 000 r/min |
| Tốc độ giới hạn | 9 500 r/min |
Tính năng
| Bộ phận ổ bi | Ổ côn đồng bộ |
| Số dòng | 2 |
| Kiểu vòng ngoài | Gia công cắt gọt (rắn) |
| Phương tiện cân chỉnh | Không có |
| Vòng cách | Thép tấm |
| Số lượng mặt bích, vòng ngoài | 3 |
| Khe hở trong hướng kính | CN |
| Cấp dung sai | Tiêu chuẩn |
| Vật liệu, vòng bi | Thép vòng bi |
| Lớp mạ | Không có |
| Làm kín | Không có |
| Mỡ bôi trơn | Không có |
| Phương tiện để tái bôi trơn | Có |
| Indicative carbon footprint for new product | 1.6 kg CO2e |




