Thông số kỹ thuật
Kích thước
| Đường kính lỗ | 35 mm |
| Đường kính ngoài | 52 mm |
| Chiều rộng | 2 mm |
Hiệu suất
| Tải trọng động cơ bản danh định | 16.6 kN |
| Tải trọng tĩnh cơ bản danh định | 83 kN |
| Tốc độ tham khảo | 3 200r/min |
| Tốc độ giới hạn | 6 300 r/min |
Tính năng
| Bộ phận ổ bi | Cụm con lăn kim và vòng cách |
| Vòng cách | Thép lá |
| Cấp con lăn | G2 |
| Vật liệu, vòng bi | Thép vòng bi |
| Lớp mạ | Không có |
| Indicative carbon footprint for new product | 0.03 kg CO2e |




